Láifọwọyi tàbí Kọ́kọ́ Mú Dájú
Yan láàárin fifi kún laifọwọyi tàbí àpótí ìmúdájú kékeré pẹ̀lú àwọn ọ̀nà abújá bọ́tìnì ìtẹ̀wé tó wúlò.
Ṣàfikún àwọn fáìlì asomọ ti ìfiranṣẹ́ àkọ́kọ́ nígbà tí o bá ń fèsì nínú Thunderbird — láifọwọyi tàbí lẹ́yìn ìmúdájú kíákíá.
Ka àwọn ayípadà tuntun jù lọ nínú Ìtàn Àyípadà.
Yan láàárin fifi kún laifọwọyi tàbí àpótí ìmúdájú kékeré pẹ̀lú àwọn ọ̀nà abújá bọ́tìnì ìtẹ̀wé tó wúlò.
Bójú tó àwọn fáìlì asomọ tó wà tẹ́lẹ̀, ó sì yàgò fún ẹ̀dá‑méjì nípasẹ̀ orúkọ fáìlì, kedere àti tó ṣeé retí.
A yọ àwọn ìbùwọ̀lú SMIME àti àwọn àwòrán inline kúrò kí fèsì lè rọrùn.
Àwọn àpẹrẹ glob tí kò bikita lẹ́tà ńlá/kékèké gẹ́gẹ́ bí *.png
tàbí smime.*
ń dènà fífi àwọn fáìlì tí kò ṣe pàtàkì kún.
Ìmọ̀ràn: Tẹ / tàbí Ctrl+K láti ṣàwárí àwọn ìtọ́nisọ́nà.