Iṣẹ́ àṣẹ
Iṣẹ́ àṣẹ
Iṣẹ́ àṣẹ kékèké
Ko si àṣẹ (wẹẹbu) tí a beere nipasẹ ìfikún yìí. Ìfikún náà kò gba ìmọ̀lára tàbí ṣe ìbéèrè nẹ́tìwọ́kìẹ̀ nípamọ́. Wo Privacy.
Ìfikún náà bẹ̀rẹ̀ àṣẹ kékèké kan, tí ó ní àfiyèsí. Kí nìdí tí ọkọọkan fi yẹ:
compose
: ṣàkíyèsí ìṣẹ́lẹ̀ àkọ́kọ́, akojọ/fi sítàkìkì tó wa nínú ìdáhùn rẹ.messagesRead
: ka metadata àti fa faili àtẹ̀jáde láti inú ìṣẹ́ẹ̀là àkọ́kọ́.scripting
: fi ìdáhùn kékèké sílẹ̀ ní àkọ́kọ́ ìdáhùn tí a bá gba.windows
: ṣi ín àyè ìdáhùn kékèké gẹ́gẹ́ bí ohun tó kẹhin tí a bá ṣe ìyàlẹ̀nu.sessions
: fipamọ́ àpẹẹrẹ kan fún gbogbo ×látí láti yago fún ìmúṣẹ àtún ṣe.storage
: pa àṣàyàn (àkọsílẹ̀ doudou, iyípadà ìfaramọ́, ìdáhùn aiyé).tabs
: ifiranṣẹ tí a fojú kọ́ sí àkọ́kọ́ fun ìbéèrè ìfaramọ́.
Àwọn àlàyé míràn:
- Ko si àṣẹ wẹẹbu (awọn orìṣà wẹẹbu) tí a beere nipasẹ ìfikún yìí.
- Àṣẹ
tabs
ni a lo nìkan láti fojú ọkan sí àkọ́kọ́ nígbà tí a bá ń Ṣàkóso àkọ́kọ́ ìdáhùn; kò sì lo láti ka àtẹ̀jáde tàbí rìn lójú igba.
Àwọn wọnyi jẹ́ akọsilẹ̀ nínú orísun náà àti pé a ṣe ìdánwò nínú CI. Ìfikún náà kò gba ìmọ̀lára.
Akopọ (iṣẹ́ àṣẹ → ìdí)
Iṣẹ́ àṣẹ | Kí nìdí tí ó yẹ |
---|---|
compose | Ṣàkíyèsí ìṣẹ́lẹ̀ àkọ́kọ́; akojọ àti fi sítàkìkì tó wa nínú ìdáhùn rẹ. |
messagesRead | Akojọ àtẹ̀jáde ìṣẹ́ẹ̀là àkọ́kọ́ àti fa data faili. |
scripting | Fi/ṣàkóso UI kékèké fún ìfaramọ́ nígbà tá a bá gba. |
windows | Àyè ìdáhùn tó kẹhin tí ìfaramọ́ bá kùn (díẹ̀). |
sessions | Fipamọ́ àpẹẹrẹ kan fún gbogbo ×látí láti yago fún ìmúṣẹ àtún ṣe. |
storage | Pa àṣàyàn (àkọsílẹ̀ doudou, iyípadà ìfaramọ́, ìdáhùn aiyé). |
tabs | Ifiranṣẹ tí a fojú kọ́ sí àkọ́kọ́ fún ìbéèrè ìfaramọ́. |
(àṣẹ wẹẹbu) | Kò sí — ìfikún náà kò beere awọn orìṣà wẹẹbu. |
Kò beere
compose.save
,compose.send
— ìfikún náà kò fipamọ́ tàbí rán ìméèlì ní gbogbo rẹ.
Wo: Privacy — kò si ìmọ̀lára, kò si nẹ́tìwọ́kìẹ̀ nípamọ́, àwọn ìjápọ̀ nípa Olùṣiṣẹ́ nìkan.